Saukewa: 23235-1-1

Abin da Muke Yi

iyalai

hoto321

Huluna

hoto322

Saƙa Beanies

hoto323

Sauran Salon

hoto324

Sauran Abubuwan

Sauran-Kayayyaki

Lokacin Jagoranmu

KASHI NA SAMFULU & LOKACIN GIRMAN KIRKI

NO Kashi Bayani Misalin lokacin jagora Lokacin samarwa bayan amincewar samfurin
A Asalin Salo 1 10-15 kwanaki 35-50 kwanaki
2 Kayan ado
3 Sabuwar kwalliyar kwalliyar kwando
4 Buga tapping + kayan ado
5 Sauƙaƙe bugu
6 Sauƙaƙen bugu + kayan ado
7 Wankewa + bugu mai sauƙi + kayan kwalliya
8 Wankewa + kayan ado
9 Dabarar yanke& dinki
10 Alamar saƙa
11 aser yanke ji
12 Jacquard saƙa
13 Tsohuwar ƙirar ƙyallen huluna- Ivy hula, hular labarai, fedora, hular soja
B Salon Rikici 1 Buga fitarwa, fesa, Sublimation, garken tumaki, emboss / deboss, allura, canja wurin zafi, bugu gradient, bugu na roba, bugu na siliki na PVC 15-25 kwanaki Kwanaki 50 da sama
2 Rubber patch, ƙwanƙwasa, silhouette na musamman
3 Babban kayan ado a kusa da kambi
4 Tabon mai ko wankin sinadari na musamman
5 Sabon zaren launi
6 Haɗa bugu & ƙwanƙwasa cikin tambari ɗaya
7 Hat ɗin bambaro tare da rini na musamman
8 Hat ɗin saƙa ta musamman
9 Sabbin kwalliyar kwalliya-Ivy hula, hular labarai, fedora, hular soja
10 Yanke Laser mai wuya / rikitarwa
11 Sama da tambarin aikace-aikace uku daban-daban a wuri guda
C Sabon Kalubale Duk wani sabon aikace-aikace, kowane sabon kalubale Kwanaki 25 da sama Kwanaki 60 da sama

Bincike da Ci gaba

Bincike-da- Ci gaba

1. Ma'aikatan R&D

Muna da ma'aikata 10 a cikin ƙungiyar R&D ɗinmu, gami da masu ƙira, masu yin takarda, ƙwararrun ma'aikatan ɗinki.

2. Kayan aiki don R&D

Muna ci gaba da sabunta kayan aiki na zamani. Ana amfani da fasahar ci gaba don ƙirƙirar ƙirar ku ta al'ada, muna ba da sabis na OEM da ODM.

3. Zane da Salo

Muna haɓaka sabbin salo sama da 500 kowane wata don gamsar da canjin kasuwa. Muna da samfuri iri ɗaya kamar salon kwalliya na yau da kullun da sifofin hula a duniya.

Ayyuka da Tallafawa

image171-cire-sabuntawa

Samfuran Samun & Manufa

Kuɗin samfurin ya dogara daga ƙira zuwa ƙira. Mai siye ne zai biya kaya da haraji na yau da kullun.

 

hoto180

Garanti Sharuɗɗa da Sharuɗɗa

Mun dage kan kiyaye abokan cinikinmu da kyau game da samfurin da matsayi. Samfuran suna da garantin inganci.

 

hoto177

Taimakon sarrafa fitarwa/lmport

Muna ba da sabis na tallace-tallace masu kyau, kamar jigilar kaya, inshora, izinin kwastam, takaddun fitarwa da ƙari. Mu koyaushe a shirye muke don biyan buƙatunku.

 

image175-cire-sabuntawa

Bayan Sabis na Talla

Muna sauraron shawarar abokin ciniki ko kuka. Duk wata shawara ko korafi za a amsa cikin sa'o'i 8.

 

Code of Conduct

Code-of-Conduct_021

Daidaiton Damar Aiki

Muna ba wa ma'aikata muhallin aiki ba tare da nuna bambanci, tsangwama, tsoratarwa ko tilastawa ba kai tsaye ko a kaikaice ga launin fata, addini, yanayin jima'i, ra'ayin siyasa ko nakasa.

 

Code-of-Conduct_022

Lafiya da Tsaro Wurin Aiki

Muna kiyaye lafiya, tsabta da lafiyayyan yanayin aiki bisa ga duk ƙa'idodi da ƙa'idodi.

 

Code-of-Conduct_081

Babu Aikin Yara Kuma Babu Aikin Bauta

Sa'o'inmu na aiki da kari suna bin dokar aiki na gida. Babu aikin yara kuma babu aikin bauta.

 

Code-of-Conduct_08

Damuwa ga Muhalli

Mun yi imanin hakkinmu ne mu kare muhalli kuma muna yin hakan ta hanyar bin duk dokokin muhalli da suka dace.

 

Alhaki na zamantakewa

Nauyin zamantakewa

1. Babu gurɓataccen yanayi da aka yarda daga rini na masana'anta zuwa samfuran da aka gama. Mun yi imanin hakkinmu ne mu kare muhalli kuma muna yin hakan ta hanyar bin duk dokokin muhalli da suka dace.

2. An himmatu wajen ba da tallafi na gaggawa da dogon lokaci ga ilimi ko waɗanda bala'o'i suka shafa, muna tabbatar da ci gaba da inganta yanayin koyo, rayuwa da koyo.

hoto198